การแข่งขัน ฟุตซอล ทีม ชาย
วันที่
คู่ที่
เวลา
ระหว่าง/รายการ
สาย
รายการแข่ง/สนาม
ประเภท
ผล
หมายเหตุ
สถาบัน
สถาบัน
20/11/56
2
11.00
กาญจนบุรี - จอมบึง
B
ฟุตซอล
สนาม ฟุตซอลมหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
ทีม ชาย
4- 2
กาญจนบุรี ชนะ จอมบึง
21/11/56
4
10.00
กาญจนบุรี - นครปฐม
ฟุตซอล
สนาม ฟุตซอลมหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
ทีม ชาย
5- 6
นครปฐมผู้ชนะ
20/11/56
1
10.00
เพชรบุรี - นครปฐม
A
ฟุตซอล
สนาม ฟุตซอลมหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
ทีม ชาย
5- 2
เพชรบุรีชนะ
21/11/56
3
10.00
เพชรบุรี - จอมบึง
ฟุตซอล
สนาม ฟุตซอลมหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
ทีม ชาย
6- 5
เพชรบุรี ชนะ จอมบัง
22/11/56
5
10.00
จอมบึง - กาญจนบุรี
ฟุตซอล
สนาม ฟุตซอลมหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
ทีม ชาย
6- 7 กาญจนบุรี ชนะ
ชิงที่ 3
22/11/56
6
11.00
เพชรบุรี - นครปฐม
ฟุตซอล
สนาม ฟุตซอลมหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
ทีม ชาย
-
ชิงชนะเลิศ
no
ชื่อ ผู้แข่งขัน
ตำแหน่ง
เหรียญ
ม.ราชภัฏเพชรบุรี
1
นายกฤตกร แสงทอง
2
นายกษมา สำเภาทอง
3
นายจิรพงศ์ แซ่อึ๊ง
4
นายจีรพงค์ พวงมาลา
5
นายณัฐดนัย หนูฤทธิ์
6
นายธวัชชัย แก้วอินทร์
7
นายปรีดา เอี่ยมศรีวรรณ
8
นายพงศ์ศิรินทร์ แก้วมาก
9
นายรัชพล ตะกรุดทอง
10
นายวัชรพงษ์ ลูกรัก
11
นายวัชระ แสงขาว
12
นายศรศักดิ์ สะอาดเอี่ยม
13
นายศิริพงศ์ สังข์ศิริ
14
นายสรายุทธ ภักดีตะเล็บ
ม.ราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
1
นายกิจจา จันทร์นาม
2
นายจิรโรจน์ หัวใจฉ่ำ
3
นายพิชัย ยอดครู
4
นายยุทธศาสตร์ ทิวาพัฒน์
5
นายรณรุธ เอกมาศ
6
นายวสันต์ ยูระมาศ
7
นายวสันต์ จันทร์แดง
8
นายศักรินทร์ กออ่อน
9
นายสรวิศ ศรีทอง
10
นายสรศักดิ์ เย็นนะสา
11
นายสาธิต ปลื้มใจ
12
นายอดิศักดิ์ อินทรพงษ์
13
นายอิทธิพงศ์ รัศมีกมลรัตน์
14
นายเอกวิทย์ ทองดี
15
นายโกเมท ลือบางใหญ่
ม.ราชภัฏนครปฐม
1
นายณัฐวุฒิ ฝืดสามแก้ว
2
นายทรงยศ มะลิวัลย์
3
นายทวีชัย ธนิกกุล
4
นายทศวรรษ เลียบจันทร์
5
นายธนวิน อมรกุล
6
นายปฐมพงษ์ ชมโชค
7
นายพงศธร พุ่มมณี
8
นายพินิจ หนูอ้น
9
นายวัชระพงษ์ แก้วเนตร
10
นายวิฑูรย์ ขันทอง
11
นายอดิศักดิ์ มั่นศรีจันทร์
12
นายอนุภาพ คงอิ่ม
13
นายอภิสิทธิ์ จิตรสมควร
14
นายอาทิตย์ ละออศรี
15
นายเกียรติชัยพัฒน์ รักษาอยู่
ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
1
นายกฤษฏา จิตมะกล่ำ
2
นายจีรศักดิ์ มณีวรรณ์
3
นายตุลาการ เฉยราช
4
นายธดาพงศ์ สวัสดิ์กังวาน
5
นายประเสริฐศักดิ์ ตุนสมคิดสองนา
6
นายปิยะ ศรีเมฆ
7
นายพีรเดช สวัสดิ์กนก
8
นายภากร วงศ์พัฒนา
9
นายสมเกียรติ์ เชียนมา
10
นายสันทัด เพชรอูฐ
11
นายสาคร ชาลีฟอง
12
นายสุรศักดิ์ หงษ์ทอง
13
นายอภินันท์ มณีวรรณ์
ฝ่ายประมวลผล การแข่งขัน กีฬา พ.จ.น.ก. สัมพันธ์ ครั้งที่ 36 มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรึ